Ba Lần Oan,Triệu Lần ĐauXem trọn bộ miễn phí

Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau

Bị trục xuất vì tội phản bội oan uổng do mưu kế hiểm độc, Corinne mất đi tất cả: đứa con trai bị cướp đoạt, bà ngoại qua đời trong uất ức. Khi Alpha Ethan nhận ra sai lầm và điên cuồng tìm sự thật, liệu mọi thứ có quá muộn?
Danh sách Tập Tất cả Tập (64)
1-30 31-60 61-64
0
0
:
0
0
:
0
0

Ưu đãi có hạn: hợp tác FreeDrama. Tải app để xem miễn phí toàn bộ Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau.

×

Tập này cần tải xuống để xem

Tải ứng dụng xuống

Giới thiệu «Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau»

Bi kịch của Corinne: Khi tình yêu trở thành cạm bẫy

Corinne – người phụ nữ mạnh mẽ nhưng đầy bi kịch – đã trải qua nỗi đau tinh thần không thể tưởng tượng: bị trục xuất vì tội phản bội oan uổng do mưu kế hiểm độc. Cô mất con trai vào tay kẻ xấu, bà ngoại qua đời trong uất hận, và cả danh dự lẫn tương lai đều tan thành tro bụi. Mỗi lần cô cố gắng đứng dậy, số phận lại giáng thêm một đòn chí mạng – đúng như tên gọi của bộ phim: Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau.

Mối quan hệ Alpha Ethan – Corinne: Từ tin tưởng đến thức tỉnh

Mối liên kết giữa Alpha Ethan và Corinne không đơn thuần là tình yêu mà còn là cuộc đấu tranh giữa lòng tin và sự hoài nghi. Ban đầu, anh chọn tin vào những bằng chứng giả tạo, vô tình trở thành công cụ của âm mưu. Nhưng khi từng mảnh ký ức, từng lời khai bị che giấu dần lộ diện, Alpha Ethan bước vào hành trình chuộc lỗi đầy máu và nước mắt – một quá trình trưởng thành đầy đau đớn, khiến nhân cách anh được tái định nghĩa.

Sự trưởng thành qua nghịch cảnh

Corinne không gục ngã – cô biến nỗi đau thành vũ khí, biến oan khuất thành động lực để vén màn sự thật. Còn Alpha Ethan học cách lắng nghe trái tim hơn là tin vào bề ngoài. Chính những tổn thương ấy đã tôi luyện họ thành phiên bản mạnh mẽ, chín chắn hơn. Đằng sau mỗi lần oan – là một lần thức tỉnh; đằng sau triệu lần đau – là một lần tái sinh. Xem ngay Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau để cảm nhận hành trình hồi sinh đầy xúc động này! Tải ngay FreeDrama App để thưởng thức trọn vẹn!

Bình luận «Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau»

Cô Bắp Rang

«Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau» có tuyến tình cảm ấm áp, tinh tế. Xem trên rất cuốn, ngọt ngào và khó dừng lại.

Hoa rơi mộng

«Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau» không chỉ hấp dẫn mà còn truyền cảm hứng. Xem trên vừa giải trí vừa ý nghĩa.

Lữ khách ngân hà

«Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau» ấn tượng về hình ảnh và âm thanh. Xem trên mượt mà, sắc nét, rất đã mắt.

Tải để xem miễn phí toàn bộ

Xem miễn phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Ưu đãi có hạn: hợp tác FreeDrama. Tải app để xem miễn phí toàn bộ Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau.

Thêm phim hot

Cầu Diệt Vong Lại Thành Đế Vương

Cầu Diệt Vong Lại Thành Đế Vương

Fri Jul 03 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)
Trời ơi, xuyên không thành hoàng đế Đại Hoa sắp sập tiệm, ta chàng Triệu Dục lại nhận được hệ thống "mất nước đổi trăm vạn tinh binh". Được dịp cố tình xử em, đuổi việc trung thần, cãi tay đôi với Thái hậu, ra sức tác yêu mong bị...
Chị Em Xuyên Sách Làm Phú Bà

Chị Em Xuyên Sách Làm Phú Bà

Fri Jul 03 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)
Hai nô lệ công sở xuyên thành nữ phụ nhà giàu trong một cuốn tiểu thuyết tình cảm. Không tranh đàn ông, không làm kẻ si tình, họ chỉ muốn làm phú bà, hưởng thụ cuộc sống, dạy dỗ tra nam, vả mặt trà xanh và tự viết lại cái...
Gã Quét Rác Là Vua Bóng

Gã Quét Rác Là Vua Bóng

Fri Jul 03 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)
Bị Luis hãm hại, cựu vương Angel đành cắn răng nhẫn nhục làm tên lao công hèn mọn. Vô tình được thay vào sân, anh rực sáng giúp đội lội ngược dòng, khiến nữ chính xinh đẹp đem lòng yêu mến. Khi che chắn cho cô khỏi một cuộc phục...
Cha Già Ẩn Danh

Cha Già Ẩn Danh

Fri Jul 03 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)
Đêm Giao thừa, Tần Hải Long bị chính gia đình con trai ruột đuổi ra khỏi nhà, nhưng họ không biết ông là chủ tịch Hội Thương …
Nàng Hầu trốn Khỏi Mafia

Nàng Hầu trốn Khỏi Mafia

Fri Jul 03 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)
Vì món nợ gia đình, Bianca trở thành người tình của Alessandro Moretti, người thừa kế gia tộc Mafia quyền lực. Mang thai rồi …
Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau

Ba Lần Oan,Triệu Lần Đau

Fri Jul 03 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)
Bị trục xuất vì tội phản bội oan uổng do mưu kế hiểm độc, Corinne mất đi tất cả: đứa con trai bị cướp đoạt, bà ngoại qua đời …